Organize by : 

Yoyothainald 

IT Mall Fortune

Sponsors :

ฐานเศรษฐกิจ 

King intelligent Technology Co., Ltd.

 Yomega

Yoyonation

Duncan

YoyoJam

Spinworkx

 

Thailand National 2009 PDF Print E-mail
Written by Yoyothailand Team   

Results

ผลการแข่งขันรอบคัดเลือก

1A Division - Preliminary

 

NAME

TE

PS

TOTAL

1

Chun Wu98.1 0.0 98.08

2

Nakhen Puttikurakul77.4 0.0 77.39

3

Kirapong Kritsanapusit 77.0 0.0 76.96

4

Jirat Bawonkitiwong70.2 0.0 70.20

5

Prapasphon Udomkitmongkhon57.8 0.0 57.80

6

Chayanant Jeen-Somboonpatnich 57.6 0.0 57.61

7

Tanabut Jebsuwan 57.2 0.0 57.24

8

Peerawat  Hiranpanupong47.1 0.0 47.07

9

Yuttana Sukhumalchatsombat46.6 0.0 46.62

10

Boonchai Prasongvanna46.1 0.0 46.07

11

Suponpiwat Channgiab 40.2 0.0 40.20

12

Akkapong Krailert34.9 0.0 34.90

13

Angul  Kasemsuk30.3 0.0 30.31

14

Barirak  Kigrattana27.1 0.0 27.11

15

Wasakorn Luttilertwich17.8 0.0 17.80

16

Jirawatra Wong-Ngen-Yuang 16.9 0.0 16.87

17

tanakarn chirasopone15.8 0.0 15.76

18

Thanapong Anantakul12.5 0.0 12.50

19

Puttaporn Sittisuk4.4 0.0 4.37

20

Chatchon Phuntusintu-5.2 0.0 -5.23

 

2A Division - Preliminary

 

NAME

TE

PS

TOTAL

1

Wasakorn Luttilertwich100.0 0.0 100.00

2

Chun Wu71.7 0.0 71.73

3

Puttaporn Sittisuk41.9 0.0 41.93

4

pornpinit sanpresert41.7 0.0 41.71

5

Souwanee  Sukpaiboon40.0 0.0 40.04

6

Tanabut Jebsuwan 28.7 0.0 28.73

7

Akkapong Krailert27.3 0.0 27.28

8

Chayanant Jeen-Somboonpatnich -9.5 0.0 -9.45

9

Nakhen Puttikurakul-10.6 0.0 -10.58

 

4A Division - Preliminary 

 

NAME

TE

PS

TOTAL

1

Takkachai Rittirat100.0 0.0 100.00

2

Akkapong Krailert58.5 0.0 58.51

3

Chun Wu56.0 0.0 56.02

4

Artkawin Pulsawad40.4 0.0 40.38

5

Pornpinit Sanpresert17.8 0.0 17.81

6

Boonchai Prasongvanna11.1 0.0 11.11

7

Chayanant Jeen-Somboonpatnich 7.7 0.0 7.72

8

Nakhen Puttikurakul3.5 0.0 3.52

9

Treerachai  Prasongworn0.7 0.0 0.74

10

Tanabut Jebsuwan -5.6 0.0 -5.59

11

Khemintra Phattanachunchom-20.1 0.0 -20.13

 

5A Division - Preliminary

 

NAME

TE

PS

TOTAL

1

Chun Wu100.0 0.0 100.00

2

tanakarn chirasopone51.9 0.0 51.92

3

Nakhen Puttikurakul49.7 0.0 49.66

4

Yuttana Sukhumalchatsombat27.9 0.0 27.93

5

Suponpiwat Channgiab 21.9 0.0 21.92

6

Boonchai Prasongvanna13.8 0.0 13.84

7

Kirapong Kritsanapusit 8.3 0.0 8.26

8

Akkapong Krailert-6.1 0.0 -6.10

9

Tanabut Jebsuwan -38.3 0.0 -38.31
 

ผลการแข่งขันรอบชิงชนะเลิศ

1A Division - Final

 

NAME

TE

PS

TOTAL

1

Chun Wu63.6 29.4 92.96

2

Jirat Bawonkitiwong63.1 25.5 88.68

3

Nakhen Puttikurakul60.0 20.1 80.12

4

Chayanant Jeen-Somboonpatnich 51.8 21.6 73.37

5

Boonchai Prasongvanna41.7 14.7 56.45

6

Prapasphon Udomkitmongkhon38.7 16.8 55.51

7

Kirapong Kritsanapusit 38.2 15.8 54.00

8

Peerawat  Hiranpanupong31.2 15.4 46.61

9

Yuttana Sukhumalchatsombat31.4 12.0 43.43

10

Tanabut Jebsuwan 18.1 18.3 36.34

 

2A Division - Final

 

NAME

TE

PS

TOTAL

1

Wasakorn Luttilertwich70.0 25.7 95.71

2

Chun Wu34.3 23.4 57.67

3

Puttaporn Sittisuk26.4 12.9 39.38

4

pornpinit sanpresert18.9 8.4 27.30

5

Souwanee  Sukpaiboon5.6 13.0 18.65

6

Tanabut Jebsuwan -5.4 14.7 9.35

 

4A Division - Final

 

NAME

TE

PS

TOTAL

1

Takkachai Rittirat70.0 23.5 93.49

2

Akkapong Krailert56.9 29.3 86.27

3

Chun Wu64.6 20.4 85.01

4

Artkawin Pulsawad44.1 14.2 58.31

5

Nakhen Puttikurakul24.5 7.0 31.53

6

Boonchai Prasongvanna16.0 15.4 31.44

7

Pornpinit Sanpresert-2.2 5.9 3.65

8

Chayanant Jeen-Somboonpatnich -7.4 4.0 -3.44

 

5A Division - Final

 

NAME

TE

PS

TOTAL

1

Chun Wu70.0 28.9 98.93

2

Nakhen Puttikurakul45.3 13.1 58.39

3

tanakarn chirasopone17.2 11.1 28.29

4

Yuttana Sukhumalchatsombat4.7 5.9 10.62

5

Boonchai Prasongvanna-9.7 6.0 -3.64

6

Suponpiwat Channgiab -9.7 6.0 -3.64

 

Speed Challenge

ชนะเลิศ - Chun Wu

รองชนะเลิศอันดับ 1 -  Nakhen Puttikurakul

รองชนะเลิศอันดับ 2 - Pornpinit Sanpresert