Webstore
Thailand National 2010 PDF Print E-mail
Written by Yoyothailand Team   

Results

ผลการแข่งขันรอบคัดเลือก

   
Preliminary - 1A division
NAME      TE     
   PS   
TOTAL RANK
Unggoon Kasemsuk 95.6 0.0 95.59 1
Suponpiwat Channgiab 89.2 0.0 89.18 2
Tanabut Jebsuwan 67.4 0.0 67.37 3
Kirapong Kritsanapusit 64.5 0.0 64.50 4
Boonchai Prasongvanna 64.3 0.0 64.30 5
Kittipong Seatang 51.9 0.0 51.93 6
Thanapong Anantakul 46.5 0.0 46.46 7
Peerawat  Hiranpanupong 45.1 0.0 45.06 8
Yuttana Sukhumalchatsombat 43.4 0.0 43.42 9
Lumpop Sriudomkajorn 41.7 0.0 41.67 10
Pornpinit Sanprasert 34.0 0.0 33.95 11
Panupong Sasripak 28.5 0.0 28.52 12
Nitikorn Boonkerd 26.7 0.0 26.67 13
Korrawit Rojsiripornchai 10.9 0.0 10.92 14
Witthaya Luanghirun 0.6 0.0 0.62 15

   
Preliminary - 2A division
NAME     TE        PS     TOTAL RANK
Kittipong Seatang 100.0 0.0 100.00 1
Pornpinit Sanprasert 76.1 0.0 76.07 2
Chayanant Jeen-Somboonpatnich 20.9 0.0 20.93 3
Thanapong Anantakul -18.8 0.0 -18.78 4
Panupong Sasripak -24.6 0.0 -24.55 5
Nakhen Puttikurakul -25.7 0.0 -25.67 6
Tanabut Jebsuwan -27.4 0.0 -27.44 7
Witthaya Luanghirun -29.3 0.0 -29.28 8
Kirapong Kritsanapusit -32.9 0.0 -32.95 9

   
Preliminary - 4A division
NAME       TE     
   PS   
TOTAL RANK
Nakhen Puttikurakul 92.0 0.0 92.00 1
Pornpinit Sanprasert 44.0 0.0 44.00 2
Chayanant Jeen-Somboonpatnich 15.7 0.0 15.66 3
Kittipong Seatang -0.9 0.0 -0.93 4
Boonchai Prasongvanna -3.4 0.0 -3.41 5
Unggoon Kasemsuk -20.7 0.0 -20.70 6
Kirapong Kritsanapusit -27.1 0.0 -27.08 7
Panupong Sasripak -44.5 0.0 -44.45 8
Thanapong Anantakul -46.9 0.0 -46.95 9
Tanabut Jebsuwan -52.2 0.0 -52.15 10

   
Preliminary - 5A division
NAME      TE    
   PS   
TOTAL RANK
Yuttana Sukhumalchatsombat 100.0 0.0 100.00 1
Chayanant Jeen-Somboonpatnich 37.6 0.0 37.57 2
Pornpinit Sanprasert 1.5 0.0 1.47 3
Unggoon Kasemsuk 0.9 0.0 0.91 4
Boonchai Prasongvanna -10.6 0.0 -10.63 5
Kirapong Kritsanapusit -30.8 0.0 -30.82 6
Thanapong Anantakul -40.0 0.0 -39.97 7
Panupong Sasripak -45.3 0.0 -45.26 8
Tanabut Jebsuwan -96.8 0.0 -96.77 9
 

 

ผลการแข่งขันรอบชิงชนะเลิศ

   
Final - 1A division
NAME    TE        PS    
 TOTAL RANK
Chun Wu 68.2 8.8 76.94 1
Nakhen Puttikurakul 53.8 5.5 59.26 2
Chayanant Jeen-Somboonpatnich 48.7 7.0 55.67 3
Jirat Bawonkitiwong 39.3 8.3 47.50 4
Thanapong Anantakul 34.5 6.8 41.24 5
Boonchai Prasongvanna 30.3 3.8 34.09 6
Peerawat  Hiranpanupong 26.4 4.8 31.10 7
Suponpiwat Channgiab 22.8 4.3 27.07 8
Kirapong Kritsanapusit 20.7 3.5 24.16 9
Tanabut Jebsuwan 15.7 7.3 22.90 10
Unggoon Kasemsuk 9.2 1.3 10.44 11
Kittipong Seatang 7.7 1.8 9.41 12

   
Final - 2A division
NAME    TE        PS    
TOTAL RANK
Kittipong Seatang 68.7 3.3 71.97 1
Chun Wu 61.9 5.0 66.86 2
Pornpinit Sanprasert 29.3 1.5 30.76 3
Chayanant Jeen-Somboonpatnich -3.9 1.8 -2.17 4
Thanapong Anantakul -53.1 1.3 -51.90 5

   
Final - 4A division
NAME      TE    
    PS   
TOTAL RANK
Jirat Bawonkitiwong 69.6 10.0 79.62 1
Takkachai Rittirat 68.0 10.5 78.46 2
Nakhen Puttikurakul 40.7 4.3 44.95 3
Chun Wu 20.9 4.0 24.93 4
Chayanant Jeen-Somboonpatnich 12.2 3.3 15.42 5
Pornpinit Sanprasert 2.3 1.5 3.78 6
Boonchai Prasongvanna 1.5 1.3 2.73 7
Kittipong Seatang -11.2 1.3 -9.98 8

   
Final - 5A division
NAME      TE      
    PS    
TOTAL RANK
Jirat Bawonkitiwong 59.4 4.5 63.92 1
Chun Wu 58.0 5.3 63.21 2
Yuttana Sukhumalchatsombat 53.1 3.0 56.12 3
Nakhen Puttikurakul 49.0 2.0 51.04 4
Chayanant Jeen-Somboonpatnich 29.9 5.3 35.19 5
Tanakarn Chirasopone 3.7 0.5 4.16 6
Boonchai Prasongvanna -3.6 1.0 -2.64 7
Unggoon Kasemsuk -5.5 1.3 -4.27 8
Pornpinit Sanprasert -6.7 1.0 -5.69 9

 

ผู้ชนะเลิศการแข่งขัน Speed Challenge

Jirat Bawonkitiwong  ทำเวลาได้ 10.65 sec.

 

ผู้ชนะเลิศการแข่งขัน Long Sleeper

Kirapong Kritsanapusit ทำเวลาได้  7:45.30 นาที

 



 
Copyright © 2019. Yoyothailand.com. Designed by Shape5.com