Yoyothailand.com Forum Yoyothailand.com Forum
บอร์ดสนทนาเพื่อผู้เล่นโยโย่เมืองไทย

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 

ทีม Circular Rule (ชลบุรี)
ไปที่หน้า 1, 2  ถัดไป

สร้างหัวข้อใหม่   ตอบ    Yoyothailand.com Forum -> Meeting Area
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
nathapathza
Starter
Starter

เข้าร่วม: 03 May 2011
ตอบ: 449

ตอบตอบเมื่อ: Sat Jan 21, 2012 2:08 am    เรื่อง: ทีม Circular Rule (ชลบุรี) ตอบโดยอ้างข้อความ

สถานที่ : Robinson ศรีราชาครับ หน้าร้านของเล่น ชั้น 2 มองหาใต้ฟ้าการแว่นเข้าไว้

เวลา : ทุกวันอาทิตย์ ห้างเปิดถึงห้างปิด

081-6663832 เอิร์ธครับ (โทรถามอื่นๆเพิ่มเติม)

Team:Circular Rule (Chonburi)

ฝากด้วยนะครับ อยากให้มาเล่นกันเยอะๆครับ http://yoyothailand.com/forum/viewtopic.php?t=5879&start=0

แก้ไขล่าสุดโดย nathapathza เมื่อ Tue May 29, 2012 9:31 pm, ทั้งหมด 2 ครั้ง
ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email ชมเว็บส่วนตัว MSN Messenger
nathapathza
Starter
Starter

ตอบตอบเมื่อ: Sun Jan 22, 2012 8:44 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

โยโย่ที่เตรียมไปทั้งหมด

หน้าร้าน @Toy

น้องก๊อต

ผมเอง

พี่แพน พนักงานร้าน @toy

ก๊อบท่าล่ะสิ Confused

ไคซิน

ฝากด้วยนะครับ อยากให้มาเล่นกันเยอะๆครับ http://yoyothailand.com/forum/viewtopic.php?t=5879&start=0
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email ชมเว็บส่วนตัว MSN Messenger
Pompidoo
Starter
Starter

เข้าร่วม: 19 Jan 2009
ตอบ: 57

ตอบตอบเมื่อ: Sun Jan 22, 2012 9:02 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

โยโย่ เยอะมากอะน้องครับ สุดๆเล้ย กี่พันและหละนะ Smile
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
nathapathza
Starter
Starter

ตอบตอบเมื่อ: Sun Jan 22, 2012 9:09 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

Pompidoo พิมพ์ว่า:
โยโย่ เยอะมากอะน้องครับ สุดๆเล้ย กี่พันและหละนะ Smile

บางรุ่นก็จำราคาไม่ได้อะครับ บางอันก็ได้มาฟรีด้วย ลองคำนวณดูเองล่ะกันครับ

redarmy
ThaiYo staff

เข้าร่วม: 09 Mar 2006
ตอบ: 394

ตอบตอบเมื่อ: Sun Jan 22, 2012 11:04 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ว่างๆจะแวะไปนะ แต่ต้องโทรถามเอิร์ธก่อนเดี๋ยวไม่มีคนไป
Starter
Starter

เข้าร่วม: 01 Apr 2011
ตอบ: 60

ตอบตอบเมื่อ: Mon Jan 23, 2012 12:17 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

อยากบอกว่าตอนไปเล่นหน้าร้านแรกๆผมโดดเดี่ยวมากไม่มีใครไปเล่นเลย ตอนนี้เห็นคนมาเล่นเยอะแล้วแอบดีใจ
@เกมส์ ถ้าพี่ไปเดี๋ยวไปรับก็ได้ง่ายดี
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
Folksd21
Expert Player
Expert Player

เข้าร่วม: 25 Feb 2010
ตอบ: 948

ตอบตอบเมื่อ: Mon Jan 23, 2012 2:01 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ถือว่าเป็นการเริ่มต้นที่ดีมากเลยครับ ถ้ามีโอกาสก็อยากไปเล่นด้วยนะครับ Smile
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
kirakira
Starter
Starter

ตอบตอบเมื่อ: Tue Jan 24, 2012 7:11 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

มาเลยโฟล์ค ขี้เกียจกลับก็นอนบ้านพี่ก็ได้
candyrain

เข้าร่วม: 29 Apr 2006
ตอบ: 1141

ตอบตอบเมื่อ: Wed Jan 25, 2012 2:49 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ชื่นชมครับ
แรกๆมันจะลำบากและเหงา
ปต่พอมีคนสนใจเจะเล่นและซ้อมได้อย่างสนุกมากๆครับ
ขอให้อดทน สู้ๆครับ
Starter
Starter

ตอบตอบเมื่อ: Sat Jan 28, 2012 9:56 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

แชมป์2A มาคุมทีม 555+

Thanawat
Starter
Starter

เข้าร่วม: 25 Dec 2011
ตอบ: 16

ตอบตอบเมื่อ: Sun Jan 29, 2012 7:31 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

อยากถามหน่อยครับว่า Thunder ของ ตราเพรช ได้มาจากไหนครับ แล้วราคาเท่าไหร่
ปล. ขอโทษที่ถามนอกเรื่องนะครับ แต่ว่าผมอยากรู้จริง ๆ เพราะหาซื้อยาก หาเจอแต่ Thunder B อยากได้ Thunder ปกติ มากกว่า อะครับ
nathapathza
Starter
Starter

ตอบตอบเมื่อ: Sun Jan 29, 2012 9:55 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

Thanawat พิมพ์ว่า:
อยากถามหน่อยครับว่า Thunder ของ ตราเพรช ได้มาจากไหนครับ แล้วราคาเท่าไหร่
ปล. ขอโทษที่ถามนอกเรื่องนะครับ แต่ว่าผมอยากรู้จริง ๆ เพราะหาซื้อยาก หาเจอแต่ Thunder B อยากได้ Thunder ปกติ มากกว่า อะครับ

ก็พวกร้านของเล่น หรือตามห้างแผนกของเล่นครับ

หลังร้านนี้ก็มี เดี๋ยววันหลังผมดูราคาให้ครับ

Thanawat
Starter
Starter

เข้าร่วม: 25 Dec 2011
ตอบ: 16

ตอบตอบเมื่อ: Sun Jan 29, 2012 10:57 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ครับ ขอคุณครับ เดี๋ยววันหลังถ้าไปห้างหรือแถวๆ นั้น ก็อาจจะไปซื้อ อยากได้มานานแล้ว Thunder เนี่ย Very Happy
kirakira
Starter
Starter

ตอบตอบเมื่อ: Wed Feb 08, 2012 4:53 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ประกาศครับ วันเสาร์ที่จะถึงนี้ ผมจะไปรับเกมส์ที่มหาลัยแล้วไปพบกันที่เดิมนะครับ ใครพร้อมหรือว่างก็มาเล่นด้วยกันครับ
kirakira
Starter
Starter

ตอบตอบเมื่อ: Mon Feb 27, 2012 11:36 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ประกาศจากชลบุรี....
เนื่องจากได้ตั้งกลุ่มเล่นกันมาพักนึงแล้ว ผู้เล่นหลายๆคนรวมถึงผู้ปกครองและเจ้าของพื้นที่ได้เห็นความตั้งใจ จึงลงความเห็นแล้วว่า"ตั้งทีมกันได้แล้วนะ"
โดยมีชื่อทีม(จากการโหวต)และสมาชิกดังนี้
" Eastern Extreme"
"ผมหนึ่ง"โดนโหวตให้เป็นประธานและผู้จัดการทีมจากน้องๆและผู้ปกครองเนื่องจากอาวุโสสุดและเป็นสื่อกลางระหว่างผู้เล่น,ผู้ปกครองและชมรม
"เกมส์"เป็นหัวหน้าทีมนักกีฬา,โค้ช และเป็นสื่อกลางระหว่างผู้เล่นและชมรม
สมาชิกในทีมได้แก่
1.น้องเอิร์ท
2.น้องไคซิน
3.น้องก๊อต
4.น้องอิงค์(คนนี้จากจ.ตาก ตัวแทนผมครับ)
5.ร้านแอดทอย เป็น สวัสดิการให้นะครับ(ขอบคุณจริงๆ)
สำหรับในปีแรกที่ตั้งนี้ทีมเราขอเก็บเลเวลไปก่อนโดยการลงแข่งขันทุกรายการที่มี โดยมีเจ้าเกมส์เป็นหัวหอก เป้าหมายแรกที่จะทำคือ "นักกีฬาในทีมนอกจากเจ้าเกมส์แล้ว ต้องมีคนผ่านรอบรอบคัดเลือกในงานเนชั่นอย่างน้อย 1 คน"
ตอนนี้เราเป็นทีมน้องใหม่ ยังคงต้องศึกษาอะไรจากทุกๆคนอีกมาก ดังนั้นอยากให้ทุกๆคนช่วยๆกันในฐานะเพื่อนในวงการคนนึงด้วยครับ
ปล.น้องๆคนไหนที่อยู่ภาคตะวันออกสามารถเข้ามาร่วมเล่นกันได้ที่ Robinson ศรีราชาชั้น 3 หน้าร้านแอดทอย ไม่ต้องอายครับตอนนี้มีเด็กๆมาเล่น 10 กว่าคนแล้ว
ขอบคุณมากๆครับ
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
สร้างหัวข้อใหม่   ตอบ    Yoyothailand.com Forum -> Meeting Area ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
ไปที่หน้า 1, 2  ถัดไป
หน้า 1 จาก 2

ไปที่:  
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน

Copyright © 2006-2007 by Yoyothailand.com All Rights Reserved.